Thousands Of Caged Fish In L. Victoria Die After Poisoning Due To Rivary

Ni kama waliwekea laced food wagagula wakaenda.

The idea of cages fish sijawahi penda ata kidogo. Sasa we have fish growing up on GMO, tasting so bland.

Wivu ya ocha sio mchezo , saw yesterday Kisii somebody poured fuel on live cows and set them alight !!!

Na hao watu wa ocha wanabeba wivu hapa Nairobi…

Huko Nyanza, specifically the Luos na Kisiis ukianza kuingiza ile pesa imetosha kubuy gari you shouldnt be seen ovyo ovyo. Wivu iko uko juu,

niaje kihíí
salimia mamako @poyoloko

Wasee wa ocha huanga na wivu mob sana. Kwanza Kisii huko wivu ni mbaya walai. Wewe ukionekana ukitengeneza pesa wanaeza hata kuroga.

Hata baruyia…my uncle’s fish pond ilimwagiwa sumu usiku samaki wote wakadedi

Bonobo Chronicles. At least huku kwetu central ni murder after murder pekee…

Tabia za Western Kenya

Zoea hii samaki ya soya utatii, gout zinakujanga na watoto wake.

Central wivu hatunanga. Ukisumbua tunakunyonga.

:D:D:D:D do you have the findio?

:D:D ndio maana kuna vitu hupendi

Naskia inafika pia kwa bright/talented kids.

Rule is NEVER EAT ANYWHERE APART FROM HOME.

I did my internship in Kisii. Huko graduation unaficha. Huezienda ujionyeshane na gown ocha bana. Wivu tu

Wakisii wako na wivu mbaya sana. Pia ni wachawi vibaya. Hata yule msichana alikufia swimming pool ni uchawi ulimaliza yeye kwanza vile alienda kuonesha watu Facebook live