This is why I tell yall don't mess with brokeass niggas

https://www.youtube.com/watch?v=7fzzVwxihas

Nataka nikutombe leo wewe, uko ready ama una nyesha? Nakuja na mashash

Ati nene? Inakaa Leo umekula stock. Usitoke kwa nyumba hatutaki kukuona kwa news kesho ati victim of police brutality

mali sahii ni kidogo, nafunga tumaslim slim…uko ready kutombwa

Mamako ndiye ako Karibu, si umtombe coz charity begins at home and fimbo ya mbali haiui nyoka. Usiache mamako aumie na ushakomaa enough to be asking watu wa Rika LA mamako uwatombe. Kama umekua mwanaume tomba yeye.

Ni wewe nataka

Ya mama yako ndio tamu. East or West home is best.

:D:D:D:D:D:DYawaaa. Jojina you are mad.

My fren surving in the current situation you need to be mad my dear.

I do send them to their mommas too:D