This is not even funny. It's sad.

Hapa mimi nimeshindwa kula makuku na mbuzi nikatupa na kuna watu wanakula poverty. I am sad.
[ATTACH=full]277303[/ATTACH]

See the shirtless one banae. See table.

Naona lichoti @Motokubwa na finest changaa

:D:D:D

Bora uhai

Huyo dem akiji align vizuri via her kuma anaweza kuwa milionea without physically harming anyone.

Hao maboyz hakuna Hopes , ni kupambana na uchumi ya jubilee.

Mimi sioni shida. Watu wajibambe Christmas pale mfuko imefika. Sikua na madeni January juu ya starehe ya December ulipita budget.

Ukishiba, tumbo hua haitambui imeshibishwa na nini.

Very true. Gutiri mai ma nyama na na mboco!

tumbo haina kioo bana,sembeste iko chonjo