This Guy

Polygamist himself. Nikisaidia yeye kukula huyo bibi mdogo on the right nitakuwa nimekosea?

1 Like

Sana. Utapea dick yako trauma.

2 Likes

Kusema ukweli ukiona bibi wa kwanza wa a married man jua tu anafanana na mpango wa kando look at those two women venye wanafanana

4 Likes

Hii Dio inaitwa duplication, nyang’ao ingetafuta petite kitu kimeiva kutoka carthonzweny

3 Likes

Tamu sana.

Ijapokua huyo wa kushoto ana miguu za left pekee.

1 Like

12 Likes

Anakaa mabibi zake tu.

Msee huvutiwa na mwanamke anamkaa (ukweli ama ni vako?).

Ukiona bibi ya mutu utajua tu vile anakaa.

@Baby_Panay kama unajazika na hio sampuli ya wakongwe lazima umejenga mwili hio design kama huyo jamaa. kakitambi hapa na pale, mashavu pale na kadhalika (piga tizi kaka).

Hapa hata salamu nawapea zile za heshima “habari mama nani” saa hizo baby panay unamuita ma sweet darling na other pet names. Mimi mumama hata akue mdogo wangu ki umri na anakaa mumama ntampatia tu heshima zake “habri yako madam” sidhani naweza mchapia swala nyeti la kimahaba.

3 Likes

Ambia huyo rafiki yako Muigai apunguze kitambi bana. He looks stupid with that hanging stomach

that big wife looks like she is the head of this house… lazima she usually bosses the rest hapo…