This Ben 10( Guardian Angel) is talented. What a sweet gospel song. Real talent

2 Likes

Akwende akanyoe nyanya mvi, with his talent angetafuta kamba youngling yiellow yiellow kitu sweffi with lavender smelling pussay

Nini elder unakula machungu ivyo. By the way, huyo musila akikupea, unaeza mega?

Siwezi ,but her daughter naweza , hawa wamama wazee wakamba huwa na madharau Sana . Nilipojaribu cougar Mali safi mkamba yellow, alikua anishow eti tepesh umependa mamako ? Nikinyonya matetee ,tepesh unanyonya mamako ? Yet alikua ameniacha na 5 years of age , niliona nikitomba ataniambia tepesh unatomba mamako na Mimi sitaki kuitwa motherfucker. Hii kijana lazima hukapitia

6 Likes

:rofl::rofl::rofl:

Hehehe

Very true. Ndio maana akina Waeni wanaenda kudanganywa na kuuliwa na Ogas. Because our young men wamepotelea kwa grannies