Thirst is real

[ATTACH=full]42053[/ATTACH]
[ATTACH=full]42054[/ATTACH]

Na mwingine hapa anafikiri hii village ni Tagged! Utakamuliwa DFHKMBLBH wewe ngoja two.

[ATTACH=full]42055[/ATTACH]

16 Likes

plot twist @Ann kamunya Thiongo = Bingwa = @emylia team mafisi wanadhani wameangukia kumbe wao ndio wameangukiwa !

7 Likes

Wacha watu wajitetee. Wanaume wamenyane mwenye kushinda pongezi na wenye kushindwa wakubali matokeo

au waende supreme court…

1 Like

hawa wamama wa vitenge siwaamini ng’o.

WACHENI KUSUMBUA WAGENI BANAAAA NYANGAU NYINYI .

2 Likes

HUYU @emylia NAKULA NA UGALI MBILI NA KULAMBA SAHANI

2 Likes

@uwesmake … niliweka juu nilijua lazima utoe ufisi:D

1 Like

HUYO DEM AMESIMAMA NA AKO NA MKIA SWADAKTA

2 Likes

@Abu-khara Al-toilete … wewe wagido shika hii NV

[ATTACH=full]42058[/ATTACH]

ona ile thread imembamba

2 Likes

Heheheheh madem si wamekuja ktalk na fujo

Ni findeo ya nyagah imeleta watu huku na madame wameskia huku ndio wanaume wako

@uwesmake … kamata hii but naona @bjurmann akikupatia compe

[ATTACH=full]42059[/ATTACH]

2 Likes

Si mbaya lakini niko na wangu

@bjurmann ni eunuch msapere hawezi waks

4 Likes

Wewe kila kitu unakula na ugali?

1 Like

The mums are here, now the salon will be open 24hrs.

2 Likes

Kwani watu wakielewana shida iko wapi??? Watu wafanyane vitu zao bila kusumbuliwa

:D:D:D:D:D:D:D wewe mluhya bila ugali mtu anashiba aje ?

1 Like

Ndakwera!!

2 Likes