Thika Road - What We can Achieve Without Corruption

[ATTACH=full]222515[/ATTACH]

Is that a super highway?Another multi billion tender is coming to re-carpet it again.

kwani ulizaliwa lini

I am a mbirrionaire chopper is my thing not that pathway…

What do you see when in ya chopper sir? Blue skies?

Hehehe

enyewe vitu hubadilika

Super highway hukaa hivi
[ATTACH=full]222523[/ATTACH]

Huyu ni mtoto sana, elewa yeye.

Najua wewe ni mtoto, hii ni Thika road kitu kama 10 years ago hivi kabla iwe superway.

zii hii ni nairobi kabla mzungu akuje…haha acha kutuenjoi

Hapa ni pale nys ukipita utalii hotel before ifike muthaiga , flats on the right ni nys staff , kwa wale wamezaliwa mushatha wamekuja nairobi juzi kujifanya billionaire should know

[ATTACH=full]222526[/ATTACH]

Zile footbridge za mathare na Garden city have taken longer than the actual construction of the whole of thika road