they dont make it as they use to

Mimi cezi kanyaga vct ni mimejaribu sna kutaka kuishia lkni nimeshindwa catinajishuku lkni Jo iyo mambo inashtuanga tafathalini saidia

wapi watu ya caesarean section watusaidie translation?

kufa polepole usitusumbue, ghasia

[ATTACH=full]201669[/ATTACH]
Keti hapa tukingoja medics

[ATTACH=full]201670[/ATTACH]

ghasia ni wewe,fala mangaa

:D:D:D:D:D

Kubabako peleka chieth mbali sana na hapa

mbwa, takataka, ghasia, kulundeng’

U

M

E

Naona ma SV zingine apa zina umama senji kabisa

F

mnaongea shiat apa ju wengi wenyu mnajua iyo nika death sentence braray fokkin

shoga Malaya ww,we kwanza unajijua pambana Na hali yako kaka

shoga Malaya ww,we kwanza unajijua. pambana Na hali yako ya HIV / AIDS kaka

enda tu hosi upimwe kila kitu
dont be like @eddy mahelo

blare fuck

[ATTACH=full]201748[/ATTACH]
Hawa NV @admin anawarokota wapi?