They are not hiding it anymore...

Wharis this?

[MEDIA=twitter]1655659086820638721[/MEDIA]

Inakaa mitoto ya Mzee mlawiti @kanguthu

Huyu ni @Baby Panay

Ile jaruo bwanako @Agwambo imekupiga kuni on this beautiful rainy morning ama nyege za kisenge dizo zinakusumbua Mkamba ng’ombe?

Dizo ni nini.Umejaza meffi kwa kichwa badala ya akili hadi una shrub uki type

to make things worse… they target the blecks… civil rights imekuwa geh propaganda…

Look no further.

Wako hapa, hapa. The @Mrs. Chantel @patco @T.Vercetti bandwagon that wamechanganyikiwa hadi hawajielewi whether ni ndume au kike. Bloody bure kabisa!

The new liberal mzungu religion that must be spread allover the world.