The year is 1980, Minister Ouko, Moi and V.P Kibaki welcome Kaunda to Kenya.

Ouko looks over-ambitious crowding the dictator… even dressed better than the dictator in a very sharp suit… I’m just saying.

Cheki vile Kibaki anajifanya anti-nyita. Cheza kadi vi-smarter. And why is Pres. Kaunda matching like a soldier? Haelewi yeye ni Rais and can even slap one of this lads if it darn well pleases him.

https://www.youtube.com/watch?v=HxwVdca1W4w

https://www.youtube.com/watch?v=w_E10Bad_ek

https://www.youtube.com/watch?v=RdTku7Dm120

Leo ndio umepost kitu ya maana only.

I still don’t understand how ulitombewa bibi yako na wanaume watatu… watatu… THREE… na bado uko hapa leo ukihutubia wanaume ati wewe ni ndume tu kama wao, I really don’t understand.

Tangu mama yako akuzalie Kwa mkundu hujawai pona akili

Na kwani wewe ni vajo uwesmafuthi? You think babies are born in the anus?! :rolleyes::rolleyes:

Problems of 8-4-4.

Uwesmafuthi. :D:D:D

Hapo flash Gordon alikuweza kabisa. Uwesmakei.

Uwesmatanye.

maliza hio ghasier kiongos :D:D

Uncle Wenger’s Nephew finish that ass kisser

Uwesmatina nilimfanya karibu ahame klıîst with his luhya associates and multiple handles. Shait. Ile war zone ilikuwa huko ilikuwa ni mofayah. Na nilikuwa one man army.

Uzuri klist kulikuwa na ile delete button. :D:D:D

Nilishangaa sana vile alikuja ktalk aka transform into a sort of “good boy”. Kenyans are pretenders.

Lakini sitakagi kukanyaga line zake sana sijui kama ako na cheo hapa.

Wewe ndio ass kisser :smiley:

:meffi::meffi::meffi: ushenzi

unaeza pewa mimi hio link nione vile bibi yake alikulwa na ndume tatu ? …

Im still a big fan of those Kaunda suits

Ndume nne hata sio tatu. Sounds like a very fake hekaya though one talker claims he was handed some sort of irrefutable screenshot proof huko kwa conversation.

kukuliwa bibi Nipewe best spying app - Sex & Relationships - Kenya Talk

kama mimi ni yeye ningejinyonga :D:D

[ATTACH=full]284908[/ATTACH]