The Woman Is The Problem

She sounds like a controlling maniac. Mwanaume akifika mahali anarusha simu kwa matako, jua wewe ndio uko na shida.
Alafu usiwahi kubali kusaidiwa na mwanamke ile siku mtakosana atakuanuka kila mahali :smiley: :smiley: :smiley:

[MEDIA=facebook]1735624158/posts/10210991709705453[/MEDIA]

If the same woman found a good responsible man with a sense of purpose atamuwachia 100 percent of the bills and not treat him half as good as she did this one. Hapana hurumia huyu mwanamke

We weren’t there akipewa strokes knowing this ninja didn’t have two pennies to rub together. Sasa ndio amejua amemweka. No mercy here. Akifungulia deadbeat mang’aa miguu what did she expecti?

Oh my! very nice! desperate postwall nyanya mzee @TrumanCapote getting what she deserves after wasting her youth.

mama ya mkamba mjinga maskini illiterate @PHARMACY huuza kuma 50 bob mlolongo angalau anunulie @PHARMACY maembe ya supper

Hii comment yako imekuwa stale kama pre cum ya @Weyn imekauka kwa butt cheek yako umbwaa

Mabwege kutetea bwege mwenzao. Mwanaume wa kuwekwa ni wa kupigwa na mawe pale kencom. Ghaseer tupu

Rasta man hawezi kosa pussy…sijui nini na rasta hufanya madem watupe mbao