@the_makufu wapi hekaya

I love fridays.Ziko na that crazy feel like day.Labda ni juu after kawiki mzima ya hussle msee hudai kujiachilia as soon as possible na hiyo ni Friday.

So jana nimeamua kujipa kastarehe kadogo uko keggnation na watu kama huyu nv @The_makufu.

Vikombe kama kawaida…turachet around kama kawaida na @The_makufu lazima ashike shike tuhaga…ama vipi???

Long story short jana nimezuia a major clash.Kuna mtu angerudi kwao bila gari na bibi.@the_makufu leta hekaya very fast

@The_makufu = @leviathon sasa leta hekaya ama hata wewe upigiwe simu

@kush yule mnono itabidi @The_makufu alete hekaya nlimpata jana mlevi

Haha brathe ndio mtizo ameamka acha nichangamke

changamka baba

Why am I suspecting zile maugonjwa Dr. Ndetei hutibu zinajimanifest kwa hii thread?

@It’s Le Scumbag hiyo mimi apana tambua

1 Like

Gani hiyo?

hiyo mambo ya Dr.Ndetei

[ATTACH=full]112825[/ATTACH]

1 Like