The hairdresser who took House of Grace bishop David Muriithi to court for child support flaunts big matako.. Mtumishi alimwaga ndani

Judy Mutave… Wanted the bishop to give her Ksh 100,000 monthly upkeep. But mtumishi told the court that he can only afford Ksh 10,000.


Mkuu, naona hizo Tusker umekunywa SJ zimekulewesha saidii. Hakuna matako big hapo

5 Likes

Niaje Enigma. Wacha kupotea sana. Kuna vile mi hufungua hii shithole waiting to see your usenge takes

1 Like

Haha niko kejani online hustle…Hii weekendi sikunywi

Nipige through ya online hustles banae

1 Like

Mtumishi haoni mtoi. Anafikiria tu “ni coomer gani hiyo ya 100k per month banae”.