The day Nilijitetea Lube ni ya kupakaa Dandruff

so sparta,invites msupa mancave, the wale hujifanya lazima 90 days rule ndio upewe Slice, so Timo nikakuwa patient juu niliona uyu ako worth the wait…

sasa ile siku alikuja, unajuwa zile upuzi huwa tunafanya sijui movie muki kunywa wine ( hii upuzi nachukia mbona tusikulane then tuwatch movie)

sasa tukamaliza iyo upuzi na sparta akakula shot ya kwanza bila kusumbua…

sasa sparta akienda kula ya pili ndio mzoga ikadai inaumia iko dry …uyo sparta na njaa yake akatoa Lube…obvious sparta hapakangi mate kama nyangau inaitwa UWES

so sparta kukuja na lube ilikuwa almost kuishaa…yani iyo container yake imefinywa kama ile ya colgate…

mzoga ika pause na kuniuliza kumbe wewe ni KADINYA yani umetumia hii yote na other Ladies?

apo ndio sparta akafanya Quick thinking nikamshow apana sio ivo

hii hutumika kama dawa ya Dandruff :smiley:

mzoga ikajaribu kuendeleza iyo story nikajitetea ata sijakulana for like 3 months :slight_smile:

akinuna nami na apply lube, uzuri nilifikisha threeshold as expected.

iyo siku Lube almost messed me up

Mimi ni nguo mzoga flani aliacha kwa nyumba bila Mimi kujua(alizimix na zangu kwa laundry basket).mama fua weekend akakam na kufua. Kunguru main ilikua inakam hiyo weekend so ikiigia hakuziona but venye alitoka kwenda kwa duka na kurudi akaziona…Mimi nikacheki mood imechange, nikajiuluza kwani ameanza kunyesha.Akaniuluza beb hizo nguo niza nani…nikachange mode faster faster to men’s international sports(deny deny deny :smiley: ). Nikamwambia ni neighborhood flani huanika nguo zake nazangu wakati ako na nguo mob kwa line…wueh mpaka kunguru ikalia(I really felt bad of my actions :D) but she bought it…

mzoga ika pause na kuniuliza kumbe wewe ni KADINYA yani umetumia hii yote na other GAYS?

:smiley: :smiley: acha upatwe na mafeminazi

Dandruff :D:D:D

Io lube tunajua ni ya mkia, jinga

:smiley: a man gonna do what he’s gonna do

Mimi demu alidai ati oh nitapata ball aka insist tumia cd mimi na njaa yangu nikachomoa 2pkts frm the drawer .kumbe nimefanya blunder 1pkt ilikuwa full and another ilikuwa imebaki moja. Wacha mzoga alete shida ati oh hizo zingine zilienda wapi mimi nikamshow hivyo ndivyo huwa zinapakiwa or it seems you have experience which I don’t know ilibidi atululie na nikakamua mali shingo upande

Was in a similar situation… Lube ilikuwa nimekunja hio tube to the last drop… Haha… Just told her nilikuwa nai paka on a cut that got stiched as per the docs maagizo… Bohohoho…

:D:D:D

sijawahi tumia lube… Unless wewe ni team backdoor

did u have the said cut stitches on you :D:D

mimi kichanuo. ilibidi niseme ni ya mama wa kuosha nguo

very wise man here apo ulimuweza

:smiley: kumbe siko pekee yangu

ati kwa stiched kidonda :smiley:

wewe keti pale kama hujui HKM Gang

haha yani huwezi sema ukweli

ama useme ulibuy juu ur siz huwa anakutembelea

kuna siku pia nilipatikana na G_string kwa bafu

nikajitetea ni sample nilichukuwa na takaa ku brand she didnt buy it, lakini who cares nilikuwa nimekula

Unajua ky jelly huwa inatumika kwa hosi pia so nilikuwa lucky kiasi… I rem once nilipewa nipake kwa hizo stitchez ziwe soft…after 4 days since zilikuwa zimesimama kama wire.

Told her ilikuwa imebaki after the whole process…cut ilikuwa imepona.

hahahaha my sisters wote wana dreads singesema ni yao

na nikulize kaka

si unipe moja kaka na nitatulia :slight_smile:

Haha boychild winning since 1900.