..the day my nipples lost me 16k

…so I was a hot blooded 19 year old boy straight out of high school na pesa hazina rafiki kama mimi bado nazitafuta and by then I had started hustling.

Those days buying stuff at the port was easy. I knew this Swahili guy who introduced me to that biashara of buying stuff nakuja kuuza Nairobi. There was no mpesa then and I obviously didn’t have a bank account so I had 50k cash with me in 500 and 200 shilling notes. Quite a bundle.

Mimi huyo… Took the night coast bus ya saa nne and got to mwembe tayari at around 5.30am. Sasa huko kuna budget lodgo ya shiny eye which wafanyi biashara frequented. Very decent place. Can’t remember the name but it was clean na haikuwa na umalaya. Trouble is it was a bit far from mwembe tayari so nikaogopa kwenda hiyo asubuhi yote. That was to be the beginning of my troubles.

Sasa katika pirika pirika ya kuua masaa nikaona kamathe kamekalia stool with only a lesoo on inje ya kanyumba kanakaa ka matope. Nikaamua macho ingare nikapita round one, nikaona jicho ya left haijangara kabisa nikaamua kupitia hapo tena round two uchafu uishe.

Makosa!

Kufika tu karibu akanisalimia na kiswahili ya pwani na ujue all this time the Mombasa heat plus my hot blood ain’t helping much nilikuwa natembea josto ikiwa inapepea huko mbele like its scanning for prey hadi I was feeling light headed ku ya kukosa damu in the head that actually has a brain… I grunted a reply coz my mouth by this time was dry, akaniambia karibu akanishika mkono. Sisi hao ndani ya room
She wasn’t in a hurry… Akatoa kaleso , cd nikavaa, let the games begin. Weh! Coomer tamu kuruka inazungushwa kuzungushwa but what almost killed me was when she started pinching my nipples.

Remember I’m 19, no one had ever touched my nipples let alone pinching them. Karibu nilie aisee, all the while nikuzugusha tu. It was over in a few and I left.

Sasa shida iliingia vile kulikiluwa na delay fulani so I had to spend the night biashara tumalize the next day. Hapo hapo nikakumbuka nipple pincher nikaona nirudi huko ani pinch tena. Saa hi ni afte. Kufika hiyo area aii sikumbuki ni wapi exactly nilimuona juu mara ya first kulikuwa na giza kiasi. I got disoriented nikaamua kuingia na hako kachuom nione niaje. Wueh! Kumbe huko ndio wamejaa mapaja za yellow kila mahali! Nikaona ni mungu amenionekania akaamua anifungue macho… Aaah sasa hapa ni kuchagua na wote wananiita… I guess that’s how it must feel to own a harem. Nikachagua mmoja niliona anakaa anajua kuchuna matiti tukaingia. Nika teremsha trouser tukaanza mechi. Sasa huyu nataka anichune matiti nihisi vile nilihisi asubuhi naye amenichapa lock na miguu na mikono zake. Nikaona huyu zile moan anatoa, na vile amenishikilia ni kama akiniwachilia ataanguka, ajawahi suguliwa styro hiyo. Kumbe as I was to painfully learn shortly there was a reason for that…

Nikamwaga nikainuka na kutoa cd. Matha sasa anakaa uneasy na ako na haraka… Tone imechange nikaskia kiswahili imegeuka kuwa ya shiny eye… Kuinua trouser nivae vizuri aii trouser iko light sana. Haraka haraka kwa mfuko ya nyuma, pesa wallet hakuna. Nikaachilia war cry nakurukia mlango na kuifunga saa hii machozi inatiririka yenyewe napiga nduru nikiitisha pesa zangu…

By this time naskia kuna rende ya wamama hapo inje ya mlango wanajifanya hawajui nini inaendelea wana muuliza kama nikuchapa namchapa wani itie maboys… Nikajua hapa kimeumana. All this while I’m looking for my wallet in the room. Kuinua mattress nikaipata hapo mahali at a uwezi fikiria kuangalia ameslice matress wallet iko hapo kati kati. Kuchukua kukagua nikaona pesa iko lakini the other half which wasn’t in the wallet, missing. By this time ako hapo ananishow si unaona pesa yako iko wewe Ndio uliweka ukasahau. I remembered kuna boys walikuwa waitwe nika shikwa na wasiwasi nikaona hii wallet imewekwa hapo nichomoke nayo nikapigwe ngeta kwa hizo chuom iende. By now I’ve cooled down considerably because I know I will not sleep in the streets for lack of cash. I sat on the bed nikaambia huyo matha sina haja na hizo doo zime potea avae nguo ananipiga push hadi tutoke hizo chuom na mtu akiniguza nitarudi huko na jeshi niwahamishe wote. Akaangalia crew cut yangu akaona enyewe hapa kanaweza nuka hakutaka kujua ni jeshi gani. Vile niligusa tu hiyo lami ya mwembe tayari nilichomoka mbio ingine nilienda kusmamia huko karibu docks.
Kuhesabu I had lost 16k nikafikiria niende karao juu hiyo pesa iliniuma enyewe lakini, nitawaambia zilipotea nikifanya nini? Nikalenga na ata hiyo biashara sikumaliza nikaamua nazikuywa ziishe ju at a nilikuwa zime potea anyway. I went on with that biashara lakini hapo nikifika nilikuwa na vuka barabara napitia ile side ingine saitan asiniingie nijipate huko tena

49 Likes

Pole Kaka.
La muhimu ni eti ulilijua Jiji.

5 Likes

:D:D:D:D:D:D:D

Masaibu ya Kamau uswahilini

7 Likes

Nipple pinching :D:D

3 Likes

:D:D:D

1 Like

Ungetafuta @jumabekavu amuroge pole sana kaka kwa msiba wa utamu.

2 Likes

Hehehe, is this around 15yrs ago, I’m sure 16k was quite some money.

3 Likes

:D:D kuchunwa nipple ina gharama kaka

7 Likes

:D:D:D:D

1 Like

hati ukaona jicho la left haijasafika ukapiga lap tena!! ingare nice one

6 Likes

Pesa ilienda na Wambui kutoka banana ! Those kiuks in mombatha from kiambu.

1 Like

Ati ulitoa war cry:D

5 Likes

1 always check under the bed first
2. Usitoe trousers
Lesson learnt 10 yrs ago in down town Nairobi

8 Likes

Heri Wewe ulirecover kiasi yake. Wa! Kuchunwa nipples ni gharama.

1 Like

:D:D:DAti war cry?

Ilikua gani…auuuuuwiii! ama waaaaiwaiwai!:smiley:

7 Likes

:D:D:D:D:D
Malaya akikuchapa hii staunt what do you expect??

1 Like

Cheka tu…kuna wakati pia nilichunwa na mrembo kutoka Kitui nikahisi roho ikinitoka…hii hekaya inaiva

5 Likes

haya ikuje nayo nayo…

@Ranny,i hope wewe ni nipple pincher

2 Likes

Wacha gishambio:p

4 Likes