The cousins. They knew each other since 1997.

Apparently they started discussing liberalism at RCbowen , the website I personally and singlehandedly destroyed in one day. I am bad like that.

Yaani hii mzee hata haiwezi kuja hapa isemee rafiki yake kwa heri.

[ATTACH=full]285853[/ATTACH]

https://www.youtube.com/watch?v=-w6m-nhUcos

@kijanamrefu si nimekuambia mara mingi uharakishe uzae? Kazi tu ni chang’aa na bangi and you refuse to settle down with a young wife and rear young ones. Haya…

https://encrypted-tbn0.gstatic.com/images?q=tbn%3AANd9GcTgcMd6FDD0fHldZT7oZacpaUkNazSZjwB5MdvBMVS2BjD5Zo2M

Nilijua tu haujalala. :D:D:D

Ama wewe unakuwaga ka admin na hausemagi? I mean what are you doing up at 12.30 a.m Kenyan time if not manning the station?

Wacha niamshe @Mundial .

@Mzee mzima wacha kuwank. Stop making love to your penis.

Najua hii githaa @Mzee mzima anaota tu na Kapote.

“Oh kapote one more paragraph and I’m there!”

@Mzee mzima you need prayers.

Niko juu ya chang’aa na bangi, si umesema :smiley:

Niliskia mwizi mawaya aki-iita tireh. :D:D:D

Uko juu ya tireh na mashash? Meza pole pole usibabaike. Hii mambo haitaki makasiriko. Ni kupelekana nayo mos mos.

@Nyamgondho are you aware that your friend @Mundial is now an American? While you seat there in Roysambu doing poorly paid data entry jobs, Mundial will now be paid in U.S dollars every week!

Nyamgondho like seriously what’s wrong?

Ile kitu sijawai elewa Mr. Mrefu is how you managed to escape West gate, 6 years ago. Ulisema you were sipping coffee and then you heard the sound of bullets… you then immediately whipped out your pistol and then what happened next?

I have always found your stories very intriguing and real.

Did Uhuru mention about the mental sickness affecting thousands of Kenyans from Sirare border to Seattle?

Mmefurahia hio jina Seattle tangu mwuisoma kwa inbox. Nigger pliiiiz.

Do I look like dumbass introvert to put my info in your inbox and trust any of you negroes with said info? Nigger pliiiz.

Hata Amused najua mlimpata via inbox. Mlichokora hadi mkaona jina yake wakiongea na cuzo yake nattydread. Tis a shame.

Mlikosana na bwana @Nyamgondho ? Alipata mkundu hujui kuosha pati? First it was @Azor Ahai then @Thiem kisha @Jimit sasa pia @Nyamgondho amelost. @patco jifunze kurinse mkundu ibilisi wewe :D:D

Halafu mnajifanya ati you knew amused… nigger pliiiz.

You perused through his private messages. :D:D

Ushoga, umevaa panty ya color gani pati? :D:D

@patco wapi kale ka screenshot? Nimeimiss

@patco umeenda? :D:D:D

[ATTACH=full]285855[/ATTACH]

Si utulie si ndio mimi huyu. Naskia wewe ni kamod. Ndio maana hujalala. Ati unachokoza patco aondoke website yako. Ndio nimeskia.

Najua ilikuuma saidi when purpleste alisema she new him personally na wewe vile umeshinda ukilamba matako hata hajui jina yako :D:D