Thanks talkers

Ever since i joined u guys ave learned alot.
Nmegrow from a boy to a real man.na nashukuru tu sana for everything.advice ,learning,business,adult talk…kila kila kitu,nasema asanteni sana

ata ngotha pia utabaki kunusa?

4 Likes

hehehehehehehehe
[SIZE=4]@Eng’iti.:D:D:D:D:D:D:D:D[/SIZE]

Karibu sana @culture …but you never finished that hekaya ya yule dame wa TRM

1 Like

Takes a village to raise someone

2 Likes

@Bingi bado unadai niimalizie

Ndio, na picha ziwe pia

1 Like

sawa mzito tegea inakam