Tena ndio hao episode 99

[ATTACH=full]190892[/ATTACH][ATTACH=full]190893[/ATTACH][ATTACH=full]190894[/ATTACH][ATTACH=full]190895[/ATTACH]
Simu si yangu

Club gani hii?

Stalk…

Kiyana lugha ya kuwatongoza huna, pesa ya kufika bei yao pia huna hata hadhi pia hauna. Utabaki ukiwachezea mziki wakiburudika.
[ATTACH=full]190906[/ATTACH]

club ngani hii

The waitress…

Very creepy kuchukua picha za wengine without their knowledge

Two things. Hawa wanataka uwakamue. Ama wakuwekee mchele na wakupone.

[quote=“Masgwembe, post:4, topic:169342”]

Kiyana lugha ya kuwatongoza huna, pesa ya kufika bei yao pia huna hata hadhi pia hauna. Utabaki ukiwachezea mziki wakiburudika.
[ATTACH=full]190906[/ATTACH]
[/QUOTE
Unajua niko na groupies wangapi omwami.[/QUOTE]

Itisha mbana upewe

In that case, more power to you. Na ulete Ebrufication®™