Telegram

Naskia mko telegram pia
Mnifix asap

Maliza hiyo kifungo ya NV huko jela ndogo indaa, kamiti tutakukaribisha. Meanwhile kuna shoga wazimu on the loose ananyambanyamba kwa mtandao, chunga asikushike booty.

1 Like

Hiyo inahusianaje na Telegram? Smh

Telegram village is for those fisis pure of heart. That attribute will be determined by you living through to VE. While at it stay off gay crowds(yeah you heard me). We do not take kindly to this mass extinction disease. Remember, pure fisi heart. Now off you go, accumulate the likes.

2 Likes

VE ???

VE???
Wow this ain’t going to be easy like i thought. Elaborate on the likes

nipe handle nikuweke chapchap

1 Like

Wewe uta add msororaji. Let @Nigelpjr proof he is a fisi.

Proove**

Chap chap, hekaya za DF zikuje…

Ni add b ana

Add mimi pia niwarushie za import ya jana. Elgie

Elders only priss

1 Like

Maliza hekaya zako kwanza ama unafikiria tulisahau?

Telegram nimeisikia leo, kama sio ile ya kutuma ujumbe nyakati zile za jadi

ni add pia mimi @sejero

Hii telegram!!!
peleka mimi pia huko

LETA HANDLE PRIEST , BUT KWANZA UNADOWNLOAD TELEGRAM NAKUJIREGISTER

Sawa mzee

can i be included in telegram as well. what do i need to do.ama number nipeane wapi

kindlt add me too