Telegram hookups

Can someone kindly give me a heads-up bout those telegram chics who claim can get one a straight up through pass to getting laid at a fee. Are they legit.

are you that useless and hopeless? Hapo penye unaishi hakuna madem unawezatongoza? ama kwa club or even a church?

uko na shida kubwa zaidi kando na ngono

Wewe ni @Use Less

:D:D

Don’t try, I repeat don’t try!!! I paid 500 for some hookup but the lady I was hooked up to alikuwa amechapa videadly, I ended up saying wacha iyo doh ipotee. I couldn’t even get an erection let alone consider anything sexual with her.

Asanti mdau

Biashara ya fasta fasta sometime you just got to consider the shorter route

Sweeps galore:D

Hao wa linking you up na hoes ni conmen. Telegram imejaa hoes wengi, enda tu find people nearby then ulizia hao madem utapata…Or join those nearby groups ulizie hao madem members wenyewe.

Kwani what happened to dating apps? Badoo imejaa very many legit women who are down for sex bila strings. Telegram imejaa tu majingili.

Wauzaji wamejaa kwa apps, mbona unde through broker

Tagged Nutella eight women,

Ofisi za badoo ziko wapi.

Badoo waliniambia nieke my real pic nikachorea

Kwani msichana unataka uletewe kwa nyumba kama delivery ya jumia jamani. Toka kwa bedsitter ukatiana huku nje.

Upus kama huwezani na madem wa mtaani wewe ni ile cow ilipotea ya mseveni

wacha kuharibia watu biashara, unapewa mali kulingana na pesa umetoa lakini hauridhiki, unaanza kukojolea biashara ya watu

Hiyo ithaaa ya back and forth ndo sina

th

fake