TEAM MAFISI BE WARNED... iko ule ata kula pamba

Team mafisi, watu wa chape ilale akina @Ka-Buda na Co. Huyu dame ame amua kama mbaya mbaya… Enuff is enuff, uki mvunja roho na wewe una kula pamba.
Mkao ana shindwa niaje watu wana kula ikus kama wame ondokea
[ATTACH=full]113967[/ATTACH]

[ATTACH=full]113968[/ATTACH] [ATTACH=full]113969[/ATTACH]
[ATTACH=full]113967[/ATTACH]

Peleka Kilimani Mum’s

5 Likes

Any woman who wears a coloured lipstick and has piercings on any place on her head except one tiny one on the ear is a no go for me so am safe for awhile until I review my policy

10 Likes

What does she expect akienda akiangusha panty kila pahali ni kama iko moto?

3 Likes

[SIZE=6]MURDER SYOMBUA WROTE[/SIZE]

6 Likes

Thanks for the heads up. Ukipatana na yeye peleka yeye Naivasha ukulie huko and drop her home kwake asijue kwako

2 Likes

Kama panty haina brakes what do you expect

2 Likes

Huyo mkao atajua hajui!

Kwanza those who have pierced there nose kitu mbaya

3 Likes

Too much soap opera in our TVs…we need more of case files and prison break

1 Like

Hata mimi hapa niko an mafisi. Ukiachwa achika dadangu

1 Like

Huyu pia ashikwe ashtakiwe na hate speech kwa shoshio media

hehe acha zako. Nose piercing iko swafi.

Kwani manzi yako ame toboa?

Hebu angalia ma bad girls wengi,hio ndio form yao.

1 Like

peer pressure mblo.

huyo cop sue nimemlola na anahitaji kuskumiwa magnum 69 atulie

same for me

1 Like

kule mwambao Wa pwani wasichana Wa Kiswahili hupenda kutoboa pua na sio bad girls… lakini huwa wanagawa sana bila kubagua, I think the piercing symbolizes some form of liberation from traditional lifestyle.

3 Likes

These mad ones are the best in bed.