Team insomania

male cops avoid their female workmates kama pleague za pharao…kwani what wrong with kukatiya female cops…ama wote hukuwa ma psycopath…wanaweza kumurder juu ya jelously

Hehehe…

female cops ni moto wa kuotea mbali esp kama wewe ni ponyii ana ka rank hivi hivi
every female cop has a sponsor sitting in a big office somewhere on vigilance house

6 Likes

lakini si wote wana masponsor vigilance hse …some have relatives who are very senior in the police force hadi colleagues wanaogopa kumkatia…unaskia ww huyu ni niece ya Boinnet…ebu cheza ndogo crew

1 Like

Na wengine have climbed the ladder due to “affirmative action”…

3 Likes

aki hakuna mzoga haina sponser hii kenya yetu…

siwezi mind niece ya bonnet HKM:D

1 Like

Na ivo ndo utaekelewa bunduki HKM

1 Like

kuna rafiki yangu aliweka mimba niece ya cid boss nrb some years back akaruka. Alitumiwa squad mzima na land rover karibu auwawe.
:frowning:

1 Like

waaah ata wakituma squad chali ndio atchukiya uyo dame kabisa…:open_mouth:

hakuna kitu mbaya kama forced love…

na ndio maana msee anafaa kukawasaki before meeting a lady…ndio uwe unafikiria poa…juu nuts zikiwa full huwezi fikiria mzuri no wonder we men hump kila kitu iko na skirt ata kama ni ugly design gani :smiley:

:DAnd see your mistake immediately after you release.
Dame anajaribu kukuongelesha saa hiyo uko busy dressing up.
Anabaki zile, ‘Tommy kwani nimekukosea ’
Unamshow’ nimekumbuka ilikuwa ni mimi niende nikafunge ofisi '.