TBT: HIP HOP

Nilipenda sana

https://www.youtube.com/watch?v=Ib8YAPvNRTs

Njehova ati Sean Kingston yuko TBT , watu wa Run DMC tukae hapo inje ya mocha !

na BIG L tukae kwa balcony

ati Hiphop.
OP, try TBT - pop

is that even hip hop?

anywayhttps://www.youtube.com/watch?v=DcIDTiqzJ0s

Watu ya beatnuts tukae wapi

:rolleyes::rolleyes:wondering the same here.juzi kwa club dj alisema ‘lets move to hiphop…watu wa hiphop wapi nduruu…’…n since nilikuwa nishaanza kuboeka na naija zenye walikuwa wameplay for hours,nikafurahi watu wa hiphop tumekumbukwa…vitu alituekea…smh i kept asking hii hiphop alisema inaanza lini

Watu wa Beatles tukae wapi?

That was my first thought when I saw the song…:D:D:D

[MEDIA=instagram]BoOEy55HYfy[/MEDIA]

Mi mtu wa Monkees nikae wa?

Listen to Throw it away by Evidence, brings back the hip hop feel

Watu wa Led Zeppelin na AC-DC tukae wapi?

Keti …hapa

Tunatambua Nas, The Firm, Canibus, naughty by nature, ll cool j, outcast, big pun, westside connection, Pac, wu tang, tribe called quest…sean ni popstar.