Tanzania Today: 4,000 passengers travel by Electric Train every day on the Dar and Morogoro route

Treni ya Umeme ya Kisasa (SGR) imeonekana kuwavutia wasafiri wengi tangu ilipoanza kutumika nchini, ikisafirisha abiria zaidi ya abiria 4,000 kwa siku, kwa mujibu wa Shirika la Reli Tanzania (TRC).

Idadi ya abiria wanaosafiri kwa treni hiyo kwa siku imefikia kiwango hicho katika kipindi ambacho safari pekee zinazofanyika ni katika mikoa ya Dar es Salaam na Morogoro.

Kwa mujibu wa TRC, idadi ya abiria wanaosafiri kwa SGR kwa siku inatarajiwa kuongezeka mara mbili ya wanaotumia sasa, pindi zitakapozinduliwa safari za Dodoma mwishoni mwa mwezi huu.

Kwa kawaida ingechukua zaidi ya mabasi 70 kusafirisha abiria 4,000, jambo linaloonyesha dalili ya mapinduzi katika sekta ya usafirishaji hasa utakapoanza ule wa mizigo.

Calculations

Fare = Tsh 13,000 ($4.89)
Passengers: 4,000
Total: 4,000 x 13,000 = Ths 52,000,000 ($19,574) per Day


Total Revenue per Week:

Total: 52,000,000 x 7 = Tsh 364,000,000 ($137,012)

Total Revenue Per Month:

Total: 364,000,000 x 4 = Tsh 1,456,000,000 ($548,048)


This are the positive results of the investment

Source:
https://www.instagram.com/p/C9Nu7cttEPo/

Mwanangu naomba tigo

The Dar es Salaam to Dodoma route will have three times the number of passengers on the Morogoro route

This is due to the fact that more people are traveling to Dodoma.

CALCULATIONS

Total passengers: 4,000 x 3 = 12,000

Revenue per Day

Fare: Tsh 21,000 ($7.9)

Total: 21,000 x 12,000 = Tsh 252,000,000 ($94,855)


Revenue Per Month

Total: 252,000,000 x 30 = 7,560,000,000 ($2845629.36)


The cost of electricity consumption of the train for one route between Dodoma and Dar es Salaam

According to TRC, the cost of electricity from Dar es Salaam to Dodoma is Tsh 1,500,000 ($564.61)

CALCULATIONS

There is an electric train with 8 routes per day.

Total Cost: 1,500,000 x 8 = Tsh 12,000,000 (4,516.87) Per day


ELECTRICITY COST PER MONTH

Total: 12,000,000 x 30 = 360,000,000 (135,506.16)

I see huge profits in the passenger train before the freight train even starts operating.

People will be able to travel quickly from one place to another. And this will add value to Tanzania’s economic growth

SGR ikikamilika kutoka Dar mpaka Mwanza majirani wote watahamia kwetu.

image

IS AKIN TO LICKING THY OWN NUTS,

ADIOS!

Mathematics ni kwa wenye akili.

Wakenya hawajui maths

This is good ask Samia Suluhu to take all TZ hawkers from Gikomba. Wamejaza umaskini na wizi

Young Kenyans are going to work as housemaids in Saudi Arabia. Waarabu wanawala mno.

Muombe Ladu labda ataelewa…

Oe Mwanangu t255 nipe ladu nina upwiru sana

Wapi nudes za suluhu?

Mathematics ni janga la wakenya :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

Wakulima wa SA ni janga la wabongolala

:rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: Niambie Which property Kenya owns?

Because Everyone knows Kenya owned by Wazungu

We own WAKULIMA

:rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: Mama Ngina anafaidi sana