Tano terror

[ATTACH=full]282323[/ATTACH]

Na bado… Ndo maji yanachemka, kabla umga utiwe ndani na sima isongwe mtajiju

Nyama leo ni gani?

Nyama ya nini tena bro?

:D:D unanikumbusha when we were kids nyama ½kg inaotewa na family ya watu 9 :eek:. Tumetoka mbali tu sana

Family ya watu Tisa ama pia kuna ka beshte umeropokea mnapika nyama kana kam kanapiga seti kakingojea tule tu nyama tulikua tunatolewa kabla mboga ziwekwe ndani?

There are people who do not understand my excesses sometimes. Kichwa yangu ikiruka mara kwa mara, hupata nimefanya vitu mwenda. Kama kuchomesha nyama kilo tano alafu nafagia chokosh ka sita tunaikalia chini.

:D:D hehehe TBT ya nguvu. Chapo zilikuwa zinaonekana kwa TV advertisement ya cowboy ya hizo siku

You do that? God bless your soul.

Gaylord detected

Nikichizi

I have donated to Bonoko Foundation in the past. I’ll try to donate this year

Gày tree holder detected

= muria.mboco

Usiseme utajaribu, purpose to do it.

Yunomi will do that, in your butt

YOU can finally gain from your online presence.
How? By pushing for a particular app to be downloaded.
The competition will run for two weeks starting today.

First place: Fully paid retreat at Enashipai resort in Naivasha with one person to accompany you (weekend).

Second place: Spa treatment for winner and companion

Third place: Two Imax movie tickets
Inbox right now if interested.