Tamaa ili ua fisi.

You remember when Nairobi women hospital used to detain patients ndio wapate targets. Saa hii insurance company wame wa blacklist.
Hii hospitali ina anguka.
[ATTACH=full]285240[/ATTACH][ATTACH=full]285241[/ATTACH][ATTACH=full]285242[/ATTACH]

Nomare!..
Must be due to the recent exposes Nairobi women’s hospital nakuru chapter

Hii wanafunga.

Hawa ata wana bahati tuko Vumbistan. Ingekuwa US ama Europe kuna watu wangekua jela sahii. Overcoding is insurance fraud.

We’re staggering in that general direction

Hmmm…funny coming Kenya. Majuu ndio crime we overlook hutupa watu kwa jela.

majuu licences za hao nurses & doctors zingetolewa na wawekwe ndani

Boss huwa na suspect uko diaspora. Hiyo job yako ya cyber na salary ya 9k ni umeffi tu