Talkers who disappeared this year

  1. @mzeemashavu
  2. @Heke
  3. @Agwambo / @Minomolokanyunja
  4. @MIGUNA
  5. @uwesmake
  6. @Jimit
  7. @Chelsea2

We need to have a wotsap group ndio tujuliane hali once in a while.

Sunday tunatandika Man City 4 - 1 nyumbani kwao. EPL tushabeba

1 Like

They are probably the same skull.

1 Like

I doubt… All those guys have distinct wordz. Kuna venye msee akitype utajua tu uyu ni @uwesmake ama uyu ni @MIGUNA…

Kama @MIGUNA anapenda sana words kama changaa na muratina… @Agwambo anapenda kusema ndiasa and njwanga… @Heke anapenda kusema plantation… @Jimit anapenda kutumia nigga etc…

1 Like

Sema ukweli. Tunajua ni watu hawaja onja mkia yako. Try another technique. Meffi wewe

Uwesmande ako area mbaya mbovu with many handles kama @PHAMARCY

Am called Santa Pharmacy the Kitui Crocodile

1 Like

Coomerniner wewe

ligi ni yetu chief