Talker, what are you upto?

Well, i am currently deep in the jungle where taking shit in the bushes is order of the day but who cares, it’s work.

Today is payday for my crew so i have to be here plus supervising some site stuff too. This is first job as a contractor, sitaki maswali maybe matusi.
Cc @Chifu

[ATTACH=full]62629[/ATTACH] [ATTACH=full]62630[/ATTACH] [ATTACH=full]62631[/ATTACH]

20 Likes

Tia bidii kiongozi 2022.

1 Like

mimi nko ofisini…natoka hivi niende kilifi kutafta kitunguu extra…kurudi mumbatha ni dusk…

2 Likes

Tumia extra kitunguu ku-Energize mtu…

2 Likes

@introvert naesa pata wapi shiba ama terrier.

1 Like

Morale bro leo niko off nimekula heavy lunch hakuna stima nangoja ifike saa tisa hivi nielekee loco in the guise ya kuona epl but imbibe

2 Likes

Niliona politics lazima uwe na sponsors pia si kama kitambo. These days watu wako very exposed na kuuza sera si enough. Saa afande si upige pic ya ile hongo umepata leo tukusamehee hekaya zote za this year? :smiley:

Side hustle lazima.strong. Opposite pwani University there’s a pub kwa petrol station with very nice nyam chom. Jipatie treat after job.

3 Likes

Good Stuff!

Shiba inu, not too sure. Terrier aina gani?
I’ll talk to my vet. He usually has very exotic breeds.

1 Like

Dumbass :D:D

@byro naona ii ni project kubwa na utakula vizuri hapa. Am still trying to beat the deadline for a pin up. I will get to your inbox for a few things btw.

Hehehe… Inakaa sijakuelewa.

Thats cool @byro , for me am in the Library, acquiring new knowledge. Not working weekends.

2 Likes

Hii ni ya labour only, four floors na siko peke yangu.
Najipata these days niko busy at times na siwezi multitask so Usisahau ku cc Akina @introvert, @a4architect and the likes.

1 Like

By the way, kuna job hapa. Anyone anaweza kuwa na Landscaper ama he is one? nataka contacts. Kuna a small residential project iko available.

Hizo mawe zinakaa white sana ni aina gani?

@byro si upatie @Chloe sub ya plaster?

2 Likes

Coral machine cut, popular in mombasa.

3 Likes

:D:D:D

Anafanya? Good to know. Hiyo time ikifika, nitamshtua.