Talker exposed

@Minomolokanyunja = @Agwambo

3 Likes

Thought so too after reading about a new mpesa shop and hiring a friend’s daughter

2 Likes

@Mikel ndo amenifungua macho nikanotice anapeana story kama @Agwambo

1 Like

Maybe he had issues logging in after clearing cache.

2 Likes

Anapenda kutumia words like anaconda, ndiasa. Huyo lazima ni agwas

3 Likes

Wee mkisii,umeamka leo tu fwaa uka kaa uki ji dunga ndiasa uki nusa ukaona u post hii upussy?Mi si Enigma,mi si jaruo.

@Agwambo niaje? tunajua ni wewe.

Enigma niaje. Ulipata ile mawe ulikua unaendea kwetu baringo…

1 Like

Mkuu mi sio Enigma banae

@Agwambo unasumbua sasa

4 Likes

Omogambi yaa,unataka nikubali mimi ni mtu mwenye sio mimi?Grow up Omogambi yaa.