Tagged. Salamu

Nani amekamua hii mali?

huyu dame wa githu?

@Agwambo kama ni lazma ulipie kuma then at least lipia vitu kama izi.

@Agwambo ame soil the luo nation , ban the guy arudi Somalia

Unasema agwambo ni @Overseer :eek:

huyu ame slide kwa dm’s zangu

nothing special about her.Hiyo kuma atakuuzia bei ya juu,as if she worth the price

Ni common whore,learnt in U.O.E
stayed in Eld sometime back, akaishi kisumu alikuwa anauza huko for a while,akapata clients pumbavu wakamharibu na pesa,
Almost every day night alikuwa anashinda in those hotels 4/5 star,
Alihamia nairobi this year.

Juzi kwa tagged jamaa mwingine alikuwa anamlilia kwa picha yake kuwa alikula fare. Just be careful though

Akikupa number rushia mimi inbox niconfirm na my db tusalimiane dec.Najua atarudi kisumu for even a day’s visit.Huko ndio upande wake wa shags.

haha…angushia kijiji ‘huduma cordinates’ wasalimiane