Tagged Kunguru

Jana nilitaka kuosha rungu…Kuna kunguru fulani nilikua nimeimbox Tagged akanipa number so jana nikaamua nimkal tumeet tao nimkamue.

Me: Sasa Bobo* tulichat Tagged last week ukanipa number can we hook up for sex in the afternoon?
Bobo: Hapana, leo sikuji tao bwanangu ako off!!!

I was totally surprised by this statement. I asked myself how many of us think our lives work in town as shop attendants not knowing they are flesh peddlers. Wewe kila siku unapata wife ako wet kumbe unaslide kwa sperms za mandume zingine. Nilifunga hiyo chapter nikarudi mtaani kuwatch game ya Arsenali
[ATTACH=full]204482[/ATTACH]

???

Hehe … dead on arrival

Nairobi is a tough place to survive,na hakuna hutaka kupitwa na mwingine. Pesa hutafutwa kwa njia mingi sana. Mwelewe tu.

Alitafuta excuse ya kusema she’s into it you.
Pewa mbili hapo local nitalipa

NV ghasia…Kama umeoa unatafutia makunguru nini?

tagged ni ufala. hamia badoo ama tantan
juzi inbox yangu ilijaa. az in i was sending new messages inakataa kupopup
so niko na tool ya kuhesabu stuff kwa comp messo zilikua 3k
mimi huyo block and delete non=repliers/ pple with no pics/ pokos/ over 28s/ watu wanaishi outside nairobi metro etc
sahii niko na messo 300.
that amount of bullcrap would kill an ordinary fisi

hama tu

Rikishi fatu kwenda huko

Wareva …

Weee kijana…ukisema “meso” unamaanisha messages…
Ukai mwone iii ninguriire ii

Tusisahau watoto wamefunga shuleee… :D:D:D:D