Tagged Family

Umoja Specimen

Jifunze kuweka full images ghaseer

Nitumie number ya faith inbox. Unataka ubembelezwe? Ama ulimkula kwa wet dream?

senge hii we ndio uko idhaa ya number nifwate inbox

I know this lady, she is a mother of two kids, a boy and a girl.

Hakuna kitu. Siwezi lipa more than 150

hakuna mtu amekuuliza, hata ukitaka pay for the kids school fees

Umeninyima number ni kama unataka kumuoa. Meffi.

Ndume iko na umama inataka uibembeleze ndio ikupee number na saa io ni number ya malaya si ati ni number ya mtu wa maana viiile:D:D

Wadau shikeni number, hiyo ni public puthy. Na mkuje na hekaya: +254725671005

Aliitisha 10k nikashindwa kama iko na vaccine

Ai. Mpee 2k. Kwanza sai na hii covid

Hio contact captain. @Mzima Ama ya nairobi hot pia

Number ni ya ukweli, ni yake