Sweetest sex

I had a very beautiful chick who hails from northern kenya but born tao, she invited to their place akaniambia anakaa na mama yake kwa one bedroom.

After supper mama yake alisema anataka kulala akatupatia matress karibu niprotest lakini tayari boo ilikuwa imesimama ikiniambia i dont dare betray it.

Jitoto iliniambia ikuje juu so that we dont make a lot of noise.

Alikuwa na ile ushanga ya kiuno i think hii kitu ni kama a symbol of an certain african sex cult.

Msichana amekufunika na pussy and she ain’t letting you ejaculate, anastroke 5 times akibadilisha ukijalibu kumwaga anakupiga blake, sometimes unaskia wakiongea na mama yake.

She was just 2 years out of high school lakini alinionyesha mambo, she could suck my dick in the car tukienda shopping na mamake akuje askie vile shot imenuka ana smile tu ni kama ilikuwa conspiracy.

Hapo ni wewe ulikuwa unakuliwa sio wewe unamkula…Yaani,unaenda kumtombea Kwa nyumba ya mamake,zaidi mamake akiwa…Ngai…nduri hakiri mani…

Mamake alikuwa anataka nirarue mali shauri yako

Kila tawi…

:smiley: mama alikuwa anafanyia daughter wake orientation, ajue kujitegemea akitumia kifaa chake…

Uko na Ukimwi na hujui

Then wewe ndiye mpuzi kukubali kutumika Kwa njia kama hio…ungekufa utamu kama Senge??

[ATTACH=full]495256[/ATTACH]

Am not complaining.

Mutu huskia aje akiwa na hiyo ukimwi, share your experience please.

Tuanzie hapa my fren…hii kitu unaita BOO na BLAKE ni nini…

Samehea yeye ni kama anamaanisha brake.

Hekaya ya abunuasi

??? banging a chick in the same room as her mother…speechless…either ni vako ama this a super hooo

[ATTACH=full]495267[/ATTACH]

[ATTACH=full]495269[/ATTACH]

Ukichapa hizi mbili uko sorted you churn stories like clockwork [ATTACH=full]495271[/ATTACH]

[ATTACH=full]495282[/ATTACH]

BLAKE

Story za jaba base