swali tuu

Nimelewa . But my question is hawa NYANGAU wanatafuna vitu kwa mdomo as if hakuna kesho wako na shida gani ? Kwani ni ugali na nyama wanakula na ugali unakula for ten hours kwani ni ugali ya bamboo? .

1 Like

uliza monk mwenyewe, kila nyani na starehe zake

1 Like

…Niaje Chief?

1 Like

Nyang’au gani? Mimi siwaoni!!

Very gay thread

1 Like

Si club euphoria iko na waitress WA supuuu… Probably drunk

Sijaelewa. Cunt relate.

1 Like

Kwanza unapata ni kamresh kasupuu mbaya

:D:D:D:D:D:D

1 Like

Morning Guru.

1 Like

Enda kwa thread ya alfajiri umsalimie huko

6 Likes

Unawashwa na nini, si pia wewe utafute mtu wa kukusalimia.

1 Like

How do you call this obusuma head a chief?

Good.morning. You, you! You know what you didn’t do… Nimekuombea na umesamehewa

Uliza Chems pont!!!

Malaya!!

1 Like

Ni akina @mayekeke.

2 spent cartridges collide…

In good time, thanks for the prayers.

1 Like