Sunday Thoughts: As I Walk Through The Valley Of Death...

When the Lord is in you…

http://i.imgur.com/OxRCBIZ.jpg

Alternatively: Mganga Hatari Kutoka Tanga akikupea tiba ya “Kusahau madeni”

Daniel in lions den hehe

@Horus bado haujatuambia kama unakuja ama unaenda kwa hiyo picha yako…

niaje AVIATOR

Mke wako amewacha kukupiga ?

Last warning. Taka taka hii

There is a difference Btwn mganga na mchezo Cc @xuma

BINGWA Tulia kaka

Najua unataka tu kujua kama niko na bibi…I am happy to inform you sina…ukitaka nisub hiyo vibrator yako si useme tu…:D:D:D:D