Suicide level

Ni sahani sio sani

uliingia kwa kijiji juzi kama gold dealer, niaje leo umekuwa Watchman? Ukikufa society itapata loss gani? haulipi tax, unacontribute nini kwa uchumi ya kenya?

How can a watchman have such good English? I think not.

Ukona masharti mingi na ukona mia kwa mpesa.

Pia wewe weka namba yako tukufanyie mchango

@administrator authenticate this claim for us tusaidie mjamaa.

Jamaa ni conman lakini ni kama hana skills za kucon ziko chini sana… Sasa labda con deals zimekataa kuingiana akasota sana ikabidi aanze kuomba… Hii mwezi ikiingiana aliweka thread akitaka kukopeshwa 5k… Funny vile alitaka kucon villagers ati anauza gold alafu akilala njaa anakujia usaidizi kwa wao hao wanakijiji…

Aweke number yake ya 072… na atuonyeshe kweli ni yeye na number ni yake, tumsaidie lakini apate akili banae

Ona sasa. Kiherere mingi imefanya unacomment na account mingi. Alafu mbwa wewe, iyo mia ni wewe ulinipea?? Shiiiiiddd, can’t believe it, an SV quoting me??? Shiiiddddd. I’ll be damned.

Exactly what I thought.

Image imekataa kuattach poa… Jamaa alikuja akasema ati amepata fixed matches poa sana nikthani jamaa ameamua tuomoke pamoja kama kijiji nikamwambie arushe mechi inbox… Gaidi inakuja inbox inanitumia account yake ya paypal ati anauzia kutoka Russia… I dint even reply…

Jamaa ni conman ni vile con game yake na skills ziko chini sana ndio amesota ivi

Malisaa hiyo conman chinga

:D:D:D roho chafu

We umejaribu kutucon mara ngapi @KijanaHot ? Uyu ni addict anatafuta ya kukata maji. Ata watoto wa shule hawana 011? Weka number yako halisi

I know a number of Kisii’s with degrees from India who work for KK security as watchmen

But KK is still open… Right?

If he’s conning @administrator should ban this handle pronto.

I am the only certified beggar in this village and the senet. Although nili-dare ile braggart ya motor circuit @mimi Huwa Bla Bla itume hata 300 ikaingia mitini nikajua huku watu wanaumia…

:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

Skia akuje hapa na chocha.

Write a your name @Village Grandpa on a piece of paper and resend one of the pics with your name included (ebrufication) to prove you did not just download the images from the net.

March 7 2021 you were selling gold ,which needs alot of cunning skills like a fox ,how did you jump to a watchman?and which watchman knows such a highly covet anonymous forum?

:D:D:D:D300 only ? hehehehe labda aliogopa true identity kuspread , Mimi mkamba huwa simbembeli Kama ntasaidia mtu ako na shida genuinely na akiniexpose namalizana nayeye

[ATTACH=full]359354[/ATTACH]