Sudi - Ruto's chief of 'ground' - alikua anadhani anaweza tisha huyu Mluhya.. Weuh amepokea matusi kama za kijiji

:D:D:D:D

[MEDIA=twitter]1653834342756392983[/MEDIA]
[MEDIA=twitter]1653379971501502468[/MEDIA]

apes will ape…

Chokosh wars kama ile ya @uwesmake na @PHARMACY

Mlikua mnasema IQ research is biased lakini as you can see these two negroes na nyani mbili hakuna tofauti.

Anus licker kulimwa malumbano ya mwaka

mbaruhia bifwoli anamaliza kalejinga :D:D

During argument ukisikia mtu ameleta story ya tafuta pesa jua, umemfinya kende. Mbaruya 10 - Sudi 0

Bonoboism naskia IQ yangu imeshuka ikifika level ya @PHARMACY . Lakini Sudi ametota wapi number ya huyo msee?

hata akitaka yako atapata

the kind of convo that transpires between me and @Wanaruona whenever I am asking for my rights

Upus thread

How can u watch this low IQ stuff

Najua sina phd lakini nimependa sana. If this is legit huyo mluhya will be singing a very different tune pale Weston room 69 hii weekend.

Hiyo manamba sudi imejua haijui. And here I was thinking manambas are the go-to guys for matusi Kali.

Tamu Sana!!

Maliza hiyo mbwa ya North Rift ina meno inakaa kama jembe ya Komatsu

Kuna njia nyingi za kuangamiza panya.

Huyu mujamaa alikuwa kwa convoy ya baba pale Kiambu road

huyo sio sudi. at 1.19 anasema saindia.

huyo sio mkalenjin. huyo ni mumeru ama muembu ama mukamba with a bad accent.

hiyo ni prokopanda ya okanga.

:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D finya kabisa makende ya huyo umbwa called SUDI

but waluhya wa Mumias huwa wajeuri saidi. kwanza wote sauti yao huwa same kama ya huyo Okanga .

Huyo si @Sudi