Substitute Nigeria for Kenya ...of shitholes.

The first cardinal rule in order to facilitate change is acceptance…we’ve got to accept that we are a shithole country.

A country cannot change. It is the individuals who have got to change.

Right now, we are at the shock and denial phase. We still got three more phases to undergo - depression, hope, rebuilding.

Tumbalal umesema ukweli

Wacha kujiongelesha…

Find ur mates …wewe ukikuja kwangu nitakutandikia place ya kulala with my nephews nyote mjikojolee huko

:D:D hata Kwa dawa siwezi ingia Kwa wariah…sembuse kulala?

Anayekuhitaji kwake ni nani???

Nilikuwa tu nakuonyesha huna hadhi …wewe kama hedhi vile

Pewa beer kwa bill yangu ndugu

Hadhi haitafutwi Kwa mdomo ila Kwa vitendo.

Ndo sababu yako kuongea kama zuzu?

Matendo yako tunayajua, tunayafahamu

Upuzi na Utoto tu

Wewe si kitu bwana

Yako maneno matupu tu, yasiyo na msingi, kuropokwa tu ndipo umeshamiri…

Heri mimi wewe unachosema ni kuyatapika maneno tu…

Na eti wewe ni mzazi; utamuongoza nani sasa? You are so useless my shit’s more valuable

Utamfunza

Una akili taahira Kwani? Nilichokwambia ni uwache kujiongelesha, mengine siyajui mimi ulikoyatoa, katafute mwenyewe…

Haya ona ubinti sasa… jamani firwa

Wewe ni kijana mtundu sana…kushusha hadhi ya mzee Kama mimi…salaaaale!!

Uzee wako wamhusu hawara unayemuita mke…

Uzee wako ujinga tu

Kesho uje na Babako nizungumze naye jinsi ya kuumaliza huu utundu Wako,

Msenge usinialike nikujaze tundu la tako… Tafutaneni na wasenge wenzako

Fyata ulimi Wako kijana, la sivyo nitakulaani! Babako yuaitwa nani kwanza?

Nyani kamlaani binadam?

Mcooshite urudi kwenyu Afmadow…