STUPID MEN

How can you suck your mwoman akiwa kwa periods.stupiiiiiiiiiiiiiiiiid.
wanamme acheni bangi
[ATTACH=full]56474[/ATTACH] [ATTACH=full]56475[/ATTACH]

U

niko na swali,…na kunusa thruari yake akiwa naaaa…nini; sorry, i mean kukinyesha;)??
[ATTACH=full]56485[/ATTACH]

Ukinusa ntipa hauko mbali na huyo boyo…

wewe ukinusa panty hatukusumbui wachan na wenzako wajibambe

Sisemi kitu
[ATTACH=full]56482[/ATTACH]

How is it ‘Stupid Men’ when it’s just her Man doing that though??..

Her man is not alone. The other one is a sniffer…

Wanasniff nini? hehe

used panties

read LowRider’s comment above

@Alchemist.utaacha umama wewe.hio tabia niliacha.hahaha

So you are the other one!
Good to know.
Kwawaida mwenye tabia hujitokleza.

GROSS!!!..Sasa ndio nini ifanyike aki…:D:D:D:D…uchawi ni real!!!

Na hii period kwani inatoka kwa Clitoris, coz that where u lick / suck.

MBONA @0%_Omera hajapewa equator?

Dude, what the fcuk is this SH!T ? We can’t have a decent discussion in this village, without people becoming Azzholes ?

Nashangaa tu. Yaani unaweka dinosaur-clit na hupwei equator, wengine hata mother’s union tu, wameshaa kula

@SwagMargeddon, if I get an equator, will that increase the size of your D!ck ?

nataka tu kujua tactic unatumianga kuevade equator