Stupid Brainwashed Negroes That Need EXTERMINATION

https://twitter.com/i/status/1742768998142345582

1 Like

Good. Sinanga huruma wajinga wakibebewa akili

:green_emoji:

Na hawa ni mama na bibi ya mutu timamu…tragic…

I only believe in rescuing wale bado hawajazaliwa…hii ingine malisa…no hope kabsa :smiley:

1 Like

I have said it here before, the Negro has yet to complete the evolution process.

1 Like

First January nimepigiwa simu na matha. Ati walikimbizwa na wakora wakitoka Kesha ya kurukisha mwaka. I asked her mbona should she risk her life? While God is omnipresent. Angeombea Kwa nyumba Tu.

2 Likes

Na tukiwaambia religion izza scam … ati munasema ishindwe.

3 Likes

Although inside us we have that thing compelling us to want to worship. Kuna watu wanabebana ujinga sana.

1 Like

Pastor Ng’ang’a shouldn’t see this.

1 Like

It would give him new ideas :rofl: