Spot & Snap

random pic

5 Likes

Swafi mblo…

hehe kienyeji

1 Like

A short clip

4 Likes

hehe hii nv ni wazimu

You do realise how risky that is…taking random pics involving strangers

Ile siku utapatikana, boss itakuwa kelele takatifu ukimeza food kwa straw.

3 Likes

pribebebebibababengbeng, aribaribaribabengbeng

2 Likes

huyu NV ni moto wa kuotea mbali , una roho mblo

i remember doing this fresh from high school long before people had phones with cameras after a few months venye niliona zimeanza kuingia na imekuwa risky niliacha was almost caught once by a wariah apo river road i wouldnt advice anyone to do that juu ukishikwa utapigwa obvious utaporwa upelekwe station and no one will help you

1 Like

chapa ii jama equinoxx mbwa wewe ,

Also hide their faces

hehe si utachotwa na ndae

1 Like

Kulikuwa na mwingine hapa alikuwa amezoea kuchukua up skirt photos na kuzipost hapa. The guy disappeared suddenly.
Chunga.

1 Like

Kuweka phone kwa mfuko then camera imeangalia mbele sio ngumu.

N.V KEEP UP THE GOOD WORK WACHANA NA HIZI NGOMBE WAJINGA ZINA KU ADVICE UWACHE

1 Like

Ni vile tu team mafisi ya telegram iligeuzwa saloon ningekutuma huko

NV akaribishwe na asipewe kiti.

yaani mpaka unadisrupt traffic, wewe ni mnoma.