Sportpesa withdraw

Hello my pple,naeza aje withdraw pesa kutoka Kwa sportpesa account ya msee ikuje kwangu. If I already know the password and already login in.ama ni app gani inaeza fanya ni- withdraw

haimake

You need to assure us first that sikuiba una iba before tukusaidie. Story kama "huyu jamaa alikuwa na deni yangu akaamua kunilipa thru. balances in his sportpesa a/c na instead of sending me the money he sent the password.

kuna 24hrs customer care, watakusaidia

Uliambiwa hapa ni mahali wezi hukutana kuongezana maarifa ng’ombe hii ?

Acha wizi. Jitegemee!

NV mavi…ghasia mwizi…juu uko na password si ukuwe unaduplicate game zenye anaweka to your own account

mwisi detected

Habari yako mwisi

Why don’t you just wait for him to withdraw and then mug him?
There’s no honest stealing, yote ni wizi.

you cannot. spesa sends money via mpesa to the line that was used during registration. they send you a code to that line that u use

ukiona mwizi weka tyre

Look at you Duke… You just gave him another way of further perpetrating his thieving inclinations…

It is not possible to withdraw from another persons Spesa account.

Kula jasho yako,mwizi wewe!

Ungemwita ata nugu. Ukitaja ngomb’e nakumbuka ya Moo-rume.

Makende pia wewe…muthiti

[FONT=book antiqua][SIZE=7]MWISIIIIIII!!![/SIZE][/FONT]

Hii ni uwizi tu ghasia

Chambasss!!!

don’t be selfish nor jealous