Sonnie ni kama alishika mimba banae

[ATTACH=full]377406[/ATTACH][ATTACH=full]377407[/ATTACH][ATTACH=full]377408[/ATTACH][ATTACH=full]377409[/ATTACH]

@patco kuja ona gynecomastic @poyoloko baring it all

Ni kama amesimama kando ya gunia ya makaa

Ni mtoto wa wenyewe unambia hivo :smiley:

Dogi kihii Humbwer Koko ibilisi ya manispaa ghaseer Tucker Tucker kufa mende hii, click baiter

Be original @BADASS

She cannot deny what @Mimi Huwa Namwaga Ndanii did…

Tu kubali tu huyo omwami aliangukia ikija kwa rangi na urembo. Hiyo malaya itamzalia watoto smart

Aendelee kutuanikia atajua hizi streets hazina huruma akililia chooni

Why are these bonobos naked?