Somerset Latema Road

Hio siwes wacha

unfortunately I don’t have it. ask @Phil hill.

Ambia @Donald J Trump akuwekee inbosk

Hii forum ni bullshit sana siku hizi i feel ata wanaeza tuwekea paraffin kwa food

I used to hang out there when it was fresh.
Hapo tumekunywa keg sana na gizzards za kuku hapo down.
Am shocked it still exists.

mbisha, kungurus change name seasonally. at least at one time they all own the name “anita”.

Anita najua ni yule legend wa kericho east

kila base kuna anita i think. nikiskia Anita, for me it translates to “an overused wanjiku or Anyango”

I have known her hapo since our college days, think i first saw her in 2011. Ask her for Caro wa tatoo

Wapi picha @Starscream?

:D:D:D:D:D:D:Dpatieni mr.digi hio mbica

Leta picha niwaambie hekaya

@digi leta Hekaya:D:D:D

wekerea hekaya hapa, mbicha ni inbox

@Pill hill niwewe niliona ukienda “shot” na shakira a few months back you were wearing white clothes

Patia sisi hekaya

Wasn’t Me:D

Kuna time nikikuwa hapo kw a Oduori poko fulani akaja akamtusi sana eti the way alimnyima coomer after he had bought her a whole kuku.I felt for him.
P.S Oduoris wife is sooo ferkable

Hio club ya Abu ni ya homosexuals hapana enda huko

What happened to odouri ¿¿¿ did he go back to ocha