Som poosy

People say that somali poosy si tamu…some ni tamu sana…
Watu walete experiences zao…

Keti hapo…[ATTACH=full]287486[/ATTACH]

NV chonga viazi[ATTACH=full]287487[/ATTACH]

Labda nilete hekaya ya mborana

Leta

leta hekaya … mimi kuna cushites i knew but alikuwa bitter singo mother…ilikuwa salamu tu

NV ghaseer! Umeingia na ujinga mwingi sana.

That we can confirm …

[ATTACH=full]287543[/ATTACH]

[ATTACH=full]287544[/ATTACH]

Will be in Nairobi friday, Labda mnipe a joint ya kuosho rungu with a somali chic mahali sitapoteza simu. Then I will bring feedback and effidence.

Omera ,this is not somali buana.anaitwa Jade Jordan [SIZE=1]please dont ask[/SIZE]
https://kenyatalk.s3.amazonaws.com/2020/02/351059_14d01d8a53ea905e292273ffd1025f0e.jpg

Sija wai guza…but wana do FGM u can’t enjoy it.