Sokwe mtu

@Sokwe mtu Nakuona na jeshi yako[ATTACH=full]296188[/ATTACH]

Umbwa

inaitwa MBOGI.

Hii ni njamaa sio mbogi

Gaaaaay

Umbwaa Shoga

[ATTACH=full]296222[/ATTACH]

Ukikutana na hao wawili Kona mbaya ujue hauna bahati.

Ubaya ni upatane na wao ukiwa kama hauna anything kwa mfuko chenye wanaweza kukuchukulia…hapo ndipo utajua mwanaume hafai kutumia pesa zote.

Acha kutoa picha FB nugu hi, those two are my personal friends

True

Niaaje mungich mnuka meffi

@johntez addi gaza msafi ndio anakosa kwa hio picha ikue full mbogi

kihiì heshimu mtu mzima banae