Smash or Pass : Club Edishen



6 Likes

Pass on all. Hawa wanakaa wale malanye wanataka uwatreat kwanza madrinks, and then on top of all that, uwapatie pesa after smashing. Mimi kama nadinya lanye, nataka iwe direct kwa bedroom, nalipa, nadinya, nacum, natoka. Hiyo labda wa brothel ama wa barabara

11 Likes

Napenda kudinya sana kama hizi

5 Likes

Ata mi kama sio kuokolewa na planteshen kuna kimama apo naweza pea mboro kinyonye

9 Likes

:green_emoji: mgani?

1 Like

Kuna time nilisemanga kwa thread ya wangapi choice yangu wacha nikwambie kijiji haikuwa inakalika niliambiwa taste yangu ata chokora wa dandora dumpsite wako juu kunishinda…siwezi tangaza msimamo ma haters wataniangukia mbaya😁

10 Likes

Hizi ni zile zinatolewa mancave 5AM neighbours wasione

5 Likes

Wanakaa kutostick to their lane. Unasmash wanaanza kukupigia simu wakiomba pesa ya tokens ilhali mlimalizana that same night.

5 Likes

Hio imevaa black na matetee za freshian cows naweza itomba mbaya sana . Iko na legs Tamu kama za Bibi ya @poyoloko

5 Likes

Question, number yako watatoa wapi? Lastly let’s hekaya elder

3 Likes

Hio yenye iko na class kwa mkono ni type yangu

2 Likes

@heke unaona elder haogopi kupoint type yake. Tuambie type yako we are all anonymous

Sasa ukiwa umetuwekea chokora ulikuwa una expect nini?

8 Likes

Hawa lazma uwapee pesa ya Uber ama watacamp nyumba yako forever.
Kuna dem flani boyz wangu amewaichukua club hii build. Nilikuwa nastay kahawa so was very close. Nikaamua tu tufike hapo wadoze room nidoze sitto. Asubuhi breko. Dem bado ako. Imefika ka 12PM dem anachill tu. Naongea mastory na boyz wangu dem anafloat but hatoki maze. Ako hapo tu. Ikabidi tuseme tunatoka ndio aanze kujikata pia

4 Likes

Kupeleka lanye kwa nyumba yako hatari Sana. Hope he learnt a lesson

3 Likes

Kwani lodging ni ya kazi gani, unapeleka Malaya aje kwa nyumba yako, Mimi wakati nlikuwa nakula Lanye, hakuna mwenye alikanyanga kwa nyumba yangu.

4 Likes

Yes bibi yangu ni mtamu. Lakini unapatia @heke wasiwasi ukianza kusifu madem

2 Likes

Kijana wa kufunguliwa boot, stop embarrassing yourself , funguliwa boot pole pole bila kusumbua

2 Likes

Hii ni hizo time people thought dem wa club ni tu dem ako “easy” but si lanye sugu since cash is not involved.

2 Likes

Especially huyo wa kwanza from left.Ako na wildness flani.

2 Likes