Smart goalkeeper...

Kwenda huko… kumbaff!

[MEDIA=twitter]1619783489926332417[/MEDIA]

Upuss

:D:D:D:D alipewa yello yake roho safi

:D:D:D:D
Very smart move

Nice move Wadau…
Who is he?

Haha

Hehe goalkeeper roho nyeusi sana

:D:D:D:D:D , Keeper akae kwa goal aache upuss , Ramsdale hucheza midfield game zingine

Hii ni eredevisie uko Netherlands

:D:D akili mtu wangu

Hasira za huyo nyeusi makes it even more interesting. ane the goalie had the nerves to tell the ref, you see that guy wanted to kill me with the ball.

https://www.youtube.com/watch?v=vAD6bxoojfw

Nice one