Sloppy Saturday!

Make sure 2 slay queens go down on u today, preferably within 4 hours between them. Funga ya jana imetoka tu saai. Hii ujinga ya boychild sifuatii sana ju supply bado iko. Make this day worthwhile.

Who are you?

I am a free atom. Find me.

No need

Wise decision

:D:D:D:D

Matiangi ebu kuja uchukue mtoto huyu umrudishe shule ya upili.

[ATTACH=full]144026[/ATTACH]

That’s my Boy …!!
Jaribu huko Utawala ROXY Club …
Rarua Kabisa …!!

Baba Toto… badala usumbuane na Baba fisi ka mimi unafaa kuwa unakimbizana na ma bursary za Toto kwa matiang’i kubaff!

Cheki hako ka Beer Pot …!!