slay queen amejua ajui...

sponsor amemuachia bill ya 37k seuth efriken rend[ATTACH=full]175390[/ATTACH]

[MEDIA=twitter]1005509923877289987[/MEDIA]

:D:D:D
Can people just buy their drink and consume peacefully at their homes as they build wire cars and tickle their dogs’ bellies.
Hakuna kitu naogopa kama kunguru.

Hii imeleta debate noma sana twirra

[MEDIA=twitter]1006116234251984897[/MEDIA]

[ATTACH=full]175397[/ATTACH]
[ATTACH=full]175398[/ATTACH]
[ATTACH=full]175399[/ATTACH]
[ATTACH=full]175400[/ATTACH][ATTACH=full]175401[/ATTACH]

This issue ya kuitiwa date then you come with a whole village, take expensive drinks and food just coz someone else is paying is preposterous. It should always be a wake up call to ladies of such behaviour

Bitches only try this shit on weak men. Vichwa ngumu kama sisi will walk out irregardless of zile matusi utaleta. Kuma ni mingi sana

Wawache kutesa boy child psychologicaly

Birds of the same feather flock together

Guy got figure [ATTACH=full]175405[/ATTACH]

niaje Dj Afro. ushawai patwa kwa mkosi kama huu

That’s what I call maturity. Kila mtu akule tomatoes zake hata kama ni mbichi, kubaff:mad::mad:

Mwanaume ukijifanya nice guy bank account itakua ZERO my friend. Kama Ni pombe Nina drinking buddies Na Madem. Mambo ya kuenda club kununulia desperate ladies Moét / JD / John Walker (Platnum) nilikataa.

I drink with married ladies / domesticated ladies. Na wanaume wameoa. Club Ni kuingia Na beste Na kunywa fobe mambo ya new friends (Kungurus) NO NO

@M2Random is typing…

No. Dont date if broke. Kuna aibu sipendi

https://www.youtube.com/watch?v=GWv9IZ_pFi8

Pesa yangu ni ya bibi na watoto wangu. Slay queen akija na netball team yake I move to the counter.

Feminazi strikes back

[ATTACH=full]175408[/ATTACH]

@Jolly

washenzi sana those bichez na watakuja club kama hawajibonda, they order kama kawaida kuku ama nyama ya mbuzi, we venye umetoka kejani kama umejibonda ndio upunguze gharama

kama uko na bundles, soma hii thread:

https://twitter.com/hashtag/MasculinityKE?src=hash